Luat Minh Khue

sử dụng hành chính

sử dụng hành chính - Luật Minh Khuê cập nhật các chủ đề về sử dụng hành chính

Tư vấn quy định của pháp luật về xử lý công trình xây dựng không phép?

Tư vấn quy định của pháp luật về xử lý công trình xây dựng không phép?
Xin chào luật sư, Tôi có vấn đề thắc mắc sau: Tôi đọc tham khảo phần luật sư tư vấn về xử lý công trình xây dựng không phép có nhắc "Điều 12, Nghị định số 107/2007/NĐ-CP" theo tìm hiểu và nắm bắt được thì Nghị định số 107/2007/NĐ-CP ngày 25 tháng năm 2007 là nghị định Quy định chi tiết và hướng dẫn thi hành một số điều của Luật Cư trú và không có Điều 12 ạ! Tôi không biết có sự nhầm lẫn nào không ạ? Tôi xin chân thành cảm ơn. Người gửi : A.T