Luat Minh Khue

Luật sư tư vấn về chủ đề "tiền chênh lệch"

tiền chênh lệch | Luật Minh Khuê - Trang tin tư vấn pháp luật, tổng đài luật sư tư vấn, bài viết giải đáp pháp luật về chủ đề tiền chênh lệch.

Kết hôn chênh lệch tuổi tác?

Kết hôn <strong>chênh</strong> <strong>lệch</strong> tuổi tác?
Xin chào Luật Minh Khuê, em có câu hỏi sau xin được giải đáp: Theo em được biết luật kết hôn có yếu tố nước ngoài Theo quy định tại Điều 9 và Điều 10 Luật Hôn nhân và Gia đình năm 2000 không giới hạn tuổi tác giữa con trai và con gái khi đăng ký kết hôn.