BỘ GIÁO DỤC VÀ ĐÀO TẠO
-------

CỘNG HÒA XÃ HỘI CHỦ NGHĨA VIỆT NAM
Độc lập - Tự do - Hạnh phúc
---------

Số: 530/TB-BGDĐT

Hà Nội, ngày 31 tháng 8 năm 2010

THÔNG BÁO

KẾTQUẢ HỘI THI THỂ THAO HỌC SINH KHUYẾT TẬT TOÀN QUỐC LẦN THỨ III, ĐĂK LĂK – 2009

Thể hiện sự quan tâm của Đảng,Nhà nước và của toàn xã hội đối với những học sinh khuyết tật và có hoàn cảnhđặc biệt; thực hiện chủ trương giáo dục hoà nhập trong hệ thống giáo dục quốcgia, Bộ giáo dục và Đào tạo phối hợp với Uỷ ban nhân dân tỉnh Đăk Lăk và cácBộ, ban, ngành của trung ương và địa phương tổ chức Hội thi Thể thao học sinhkhuyết tật toàn quốc lần thứ III năm 2009 từ ngày 01/12 đến ngày 10/12/2009 tạithành phố Buôn Ma Thuột, tỉnh Đăk Lăk.

Tham dự Hội thi có 507 vận độngviên khuyết tật và 236 cán bộ, trưởng đoàn, huấn luyện viên đại diện cho 19 SởGiáo dục và Đào tạo: An Giang, Bà Rịa – Vũng Tàu, Cần Thơ, Đà Nẵng, Đăk Lăk,Đồng Nai, Hà Nội, Khánh Hoà, Lâm Đồng, Long An, Quảng Bình, Quảng Ngãi, QuảngTrị, Thái Bình, Thái Nguyên, Tiền Giang, Thừa Thiên Huế và TP. Hồ Chí Minh,Đồng Tháp tham gia thi đấu tại 6 môn thể thao: Điền kinh học sinh khiếm thị,khiếm thính (nam, nữ); Cờ Vua học sinh khiếm thính (nam, nữ); Bóng đá mini namhọc sinh khiếm thị và khiếm thính; Kéo co học sinh khiếm thính (nam, nữ); Cầulông hoc sinh khiếm thính (nam, nữ); Bóng bàn học sinh khiếm thính (nam, nữ).Lứa tuổi từ 16 tuổi trở xuống, trong đó có 4 môn thi đấu theo 2 lứa tuổi (từ 13tuổi trở xuống và từ 14 đến 16 tuổi) là: Điền kinh, Cầu lông, Bóng bàn và Cờvua.

Sau hơn một tuần tham gia thiđấu và các hoạt động trong khuôn khổ của Hội thi, Hội thi Thể thao học sinhkhuyết tật toàn quốc lần thứ III - 2009 đã thành công tốt đẹp, để lại đượcnhững ấn tượng sâu sắc cho những học sinh, thày cô giáo tham gia hội thi vànhân dân tỉnh Đăk Lăk. Ban Tổ chức đánh giá kết quả của Hội thi như sau:

1- Về chuyên môn

Hội thi lần này được tổ chức với6 môn thi đấu, với tổng số 56 nội dung thi và 48 bộ huy chương đã được trao.Các trận đấu, lượt đấu sôi nổi, hấp dẫn. Trình độ kỹ thuật và thể lực của cácvận động viên khuyết tật đã có nhiều tiến bộ, tinh thần của các VĐV tự tin,phấn khởi, nỗ lực và quyết tâm trong thi đấu, qua đó thể hiện được sự quan tâmchỉ đạo, chăm sóc chu đáo và chuẩn bị kỹ lưỡng của các địa phương, các cơ sởgiáo dục hoà nhập và chuyên biệt trong suốt thời gian qua.

Lực lượng trọng tài chấp hànhnghiêm túc Luật và Điều lệ Hội thi, có trình độ chuyên môn cao, tận tuỵ, côngbằng, khách quan và chính xác trong quá trình điều hành các môn thi đấu.

2- Về tổ chức

Công tác tổ chức giải chu đáo,đơn vị đăng cai đã tạo mọi điều kiện và cơ sở vật chất phục vụ thi đấu tốt nhấtcho giải. Sân bãi, dụng cụ thi đấu và các điều kiện đảm bảo cho thi đấu đượctrang bị đầy đủ và có chất lượng tốt.

Không có trường hợp nào vi phạmvề nhân sự cũng như các quy định của Điều lệ Hội thi và Luật các môn thi.

Lực lượng tình nguyện viên -giáo viên của đơn vị đăng cai nhiệt tình, trách nhiệm trong công tác hướng dẫn,giúp đỡ các đoàn tới tham dự Hội thi.

Các trưởng đoàn, cán bộ, huấnluyện viên có tinh thần trách nhiệm cao, cùng phối hợp với Ban tổ chức quản lý,chăm lo sức khoẻ cho từng thành viên của đoàn trong sinh hoạt, tập luyện và thiđấu, không để xảy ra những rủi ro đáng tiếc trong quá trình tham gia Hội thi.Điều đó góp phần quan trọng vào sự thành công chung của Hội thi lần này.

KẾTQUẢ CỤ THỂ NHƯ SAU:

1. Kết quả toàn đoàn

Đơn vị

Đơn vị

1. Sở GD&ĐT Quảng Bình

11. Sở GD&ĐT Khánh Hòa

2. Sở GD&ĐT Đà Nẵng

12. Sở GD&ĐT An Giang

3. Sở GD&ĐT Thái Nguyên

13. Sở GD&ĐT Tiền Giang

4. Sở GD&ĐT Hồ Chí Minh

14. Sở GD&ĐT Quảng Ngãi

5. Sở GD&ĐT Quảng Trị

15. Sở GD&ĐT Đồng Tháp

6. Sở GD&ĐT Đăk Lăk

16. Sở GD&ĐT Bà Rịa - Vũng Tàu

7. Sở GD&ĐT Đồng Nai

17. Sở GD&ĐT Lâm Đồng

8. Sở GD&ĐT Thái Bình

18. Sở GD&ĐT Long An

9. Sở GD&ĐT Hà Nội

19. Sở GD&ĐT TT. Huế

10. Sở GD&ĐT Cần Thơ

2. Kết quả cá nhân

a. Môn Bóng bàn

TT

Họ tên

Đơn vị

Thành tích

1

Nguyễn Vũ Anh Duy

Sở GD&ĐT Cần Thơ

Giải Nhất đơn nam từ 14-16 tuổi

2

Nguyễn Hải Phương

Sở GD&ĐT Quảng Trị

Giải Nhất đơn nam dưới 13 tuổi

3

Mạch Phương Thảo

Sở GD&ĐT Thái Nguyên

Giải Nhất đơn nữ từ 14-16 tuổi

4

Võ Thị Thu Thủy

Sở GD&ĐT Quảng Trị

Giải Nhất đơn nữ dưới 13 tuổi

5

Đỗ Tố Uyên

Sở GD&ĐT Thái Nguyên

Giải Nhất đôi nữ từ 14-16 tuổi

6

Mạch Phương Thảo

Sở GD&ĐT Thái Nguyên

Giải Nhất đôi nữ từ 14-16 tuổi

7

Võ Thị Thu Thủy

Sở GD&ĐT Đà Nẵng

Giải Nhất đôi nữ dưới 13 tuổi

8

Dương T. Thúy Nga

Sở GD&ĐT Đà Nẵng

Giải Nhất đôi nữ dưới 13 tuổi

9

Hồ Văn Đinh

Sở GD&ĐT Quảng Trị

Giải Nhất đôi nam nữ từ 14-16 tuổi

10

Hoàng T. Anh Nguyệt

Sở GD&ĐT Quảng Trị

Giải Nhất đôi nam nữ từ 14-16 tuổi

11

Nguyễn Hải Phương

Sở GD&ĐT Quảng Trị

Giải Giải Nhất đôi nam nữ dưới 13 tuổi

12

Võ T. Thu Thủy

Sở GD&ĐT Quảng Trị

Giải Nhất đôi nam nữ dưới 13 tuổi

13

Nguyễn Võ Anh Duy

Sở GD&ĐT Cần Thơ

Giải Nhất đôi nam từ 14-16 tuổi

14

Huỳnh Hữu Nghĩa

Sở GD&ĐT Cần Thơ

Giải Nhất đôi nam từ 14-16 tuổi

15

Nguyễn Hải Phương

Sở GD&ĐT Quảng Trị

Giải Nhất đôi nam dưới 13 tuổi

16

Nguyễn Chi Quỳnh

Sở GD&ĐT Quảng Trị

Giải Nhất đôi nam dưới 13 tuổi

17

Lê Ngọc Hoành

Sở GD&ĐT Quảng Trị

Giải Nhì đơn nam từ 14-16 tuổi

18

Nguyễn Chí Quỳnh

Sở GD&ĐT Quảng Trị

Giải Nhì đơn nam dưới 13 tuổi

19

Đỗ Tố Uyên

Sở GD&ĐT Thái Nguyên

Giải Nhì đơn nữ từ 14-16 tuổi

20

Đinh Thị Trà Giang

Sở GD&ĐT Quảng Bình

Giải Nhì đơn nữ dưới 13 tuổi

21

Nguyễn Viết Cường

Sở GD&ĐT Đà Nẵng

Giải Nhì đôi nam nữ từ 14-16 tuổi

22

Nguyễn T. Bích Hằng

Sở GD&ĐT Đà Nẵng

Giải Nhì đôi nam nữ từ 14-16 tuổi

23

Dđinh Công Tiến

Sở GD&ĐT Thái Nguyên

Giải Nhì đôi nam nữ dưới 13 tuổi

24

Nguyễn Thị Loan`

Sở GD&ĐT Thái Nguyên

Giải Nhì đôi nam nữ dưới 13 tuổi

25

Lê Hoàng Thiên An

Sở GD&ĐT Quảng Trị

Giải Nhì đôi nữ từ 14-16 tuổi

26

Hoàng T. Anh Nguyệt

Sở GD&ĐT Quảng Trị

Giải Nhì đôi nữ từ 14-16 tuổi

27

Nguyễn Thị Loan An

Sở GD&ĐT Thái Nguyên

Giải Nhì đôi nữ dưới 13 tuổi

28

Ma Thị Minh

Sở GD&ĐT Thái Nguyên

Giải Nhì đôi nữ dưới 13 tuổi

29

Nguyễn Viết Cường

Sở GD&ĐT Đà Nẵng

Giải Nhì đôi nam từ 14-16 tuổi

30

Đặng Hoàng Nhật Tân

Sở GD&ĐT Đà Nẵng

Giải Nhì đôi nam từ 14-16 tuổi

31

Dương Tấn Tài

Sở GD&ĐT Hồ Chí Minh

Giải Nhì đôi nam dưới 13 tuổi

32

Ngô Minh Phát

Sở GD&ĐT Hồ Chí Minh

Giải Nhì đôi nam dưới 13 tuổi

33

Đặng Hoàng Nhật Tân

Sở GD&ĐT Đà Nẵng

Giải Ba đơn nam từ 14-16 tuổi

34

Phạm Sông Thao

Sở GD&ĐT Quảng Bình

Giải Ba đơn nam từ 14-16 tuổi

35

Trần Hữu Công

Sở GD&ĐT Đăk Lăk

Giải Ba đơn nam dưới 13 tuổi

36

Đinh Công Tiến

Sở GD&ĐT Thái Nguyên

Giải Ba đơn nam dưới 13 tuổi

37

Gran Ngô Phương Kiều

Sở GD&ĐT Khánh Hòa

Giải Ba đơn nữ từ 14-16 tuổi

38

Mun Ana Trual

Sở GD&ĐT Đăk Lăk

Giải Ba đơn nữ từ 14-16 tuổi

39

Lê Thị Huyền Trang

Sở GD&ĐT Khánh Hòa

Giải Ba đơn nữ dưới 13 tuổi

40

Dương Thị Thúy Nga

Sở GD&ĐT Đà Nẵng

Giải Ba đơn nữ dưới 13 tuổi

41

Ng. Trương Hoàng Hùng

Sở GD&ĐT Khánh Hòa

Giải Ba đôi nam từ 14-16 tuổi

42

Trương Quang Thọ

Sở GD&ĐT Khánh Hòa

Giải Ba đôi nam từ 14-16 tuổi

43

Mai Đức Hạnh

Sở GD&ĐT Hồ Chí Minh

Giải Ba đôi nam từ 14-16 tuổi

44

Nguyễn Lê Anh Đức

Sở GD&ĐT Hồ Chí Minh

Giải Ba đôi nam từ 14-16 tuổi

45

Trần Hữu Công

Sở GD&ĐT Đăk Lăk

Giải Ba đôi nam dưới 13 tuổi

46

Trương Q. Hà Duy

Sở GD&ĐT Đăk Lăk

Giải Ba đôi nam dưới 13 tuổi

47

Lăng Văn Viết

Sở GD&ĐT Thái Nguyên

Giải Ba đôi nam dưới 13 tuổi

48

Đinh Công Tiến

Sở GD&ĐT Thái Nguyên

Giải Ba đôi nam dưới 13 tuổi

49

Nguyễn Thị Bích Hằng

Sở GD&ĐT Đà Nẵng

Giải Ba đôi nữ từ 14-16 tuổi

50

Nguyễn T. Kiều Trinh

Sở GD&ĐT Đà Nẵng

Giải Ba đôi nữ từ 14-16 tuổi

51

Nguyễn T. Hoài Thanh

Sở GD&ĐT Quảng Bình

Giải Ba đôi nữ từ 14-16 tuổi

52

Nguyễn T. Huyền Thanh

Sở GD&ĐT Quảng Bình

Giải Ba đôi nữ từ 14-16 tuổi

53

Lê Nguyễn Tuyết Khoa

Sở GD&ĐT Hồ Chí Minh

Giải Ba đôi nữ dưới 13 tuổi

54

Võ Minh An

Sở GD&ĐT Hồ Chí Minh

Giải Ba đôi nữ dưới 13 tuổi

55

Đinh Thị Hoài

Sở GD&ĐT Đăk Lăk

Giải Ba đôi nữ dưới 13 tuổi

56

Nguyễn Thị Duyên

Sở GD&ĐT Đăk Lăk

Giải Ba đôi nữ dưới 13 tuổi

57

Mai Đức Hạnh

Sở GD&ĐT Hồ Chí Minh

Giải Ba đôi nam nữ từ 14-16 tuổi

58

Huỳnh Thị Ngọc Trâm

Sở GD&ĐT Hồ Chí Minh

Giải Ba đôi nam nữ từ 14-16 tuổi

59

Vũ Đại Thắng

Sở GD&ĐT Thái Nguyên

Giải Ba đôi nam nữ từ 14-16 tuổi

60

Mạnh Phương Thảo

Sở GD&ĐT Thái Nguyên

Giải Ba đôi nam nữ từ 14-16 tuổi

61

Trịnh Quang Khánh

Sở GD&ĐT Đà Nẵng

Giải Ba đôi nam nữ dưới 13 tuổi

62

Võ Thị Thúy Nga

Sở GD&ĐT Đà Nẵng

Giải Ba đôi nam nữ dưới 13 tuổi

63

Đinh Minh Tá

Sở GD&ĐT Quảng Bình

Giải Ba đôi nam nữ dưới 13 tuổi

64

Đinh Thị Trà Giang

Sở GD&ĐT Quảng Bình

Giải Ba đôi nam nữ dưới 13 tuổi

b. Môn cờ vua

Nội dung đồng đội:

- Nhất nữ dưới 13 tuổi: Đà Nẵng

- Nhất nữ từ 14-16 tuổi: Quảng Bình

- Nhì nữ dưới 13 tuổi: Quảng Bình

- Nhì nữ từ 14-16 tuổi: Khánh Hòa

- Ba nữ dưới 13 tuổi: Khánh Hòa

- Ba nữ từ 14-16 tuổi: Đà Nẵng

- Ba nữ dưới 13 tuổi: Hồ Chí Minh

- Ba nữ từ 14-16 tuổi:

- Nhất nam dưới 13 tuổi: Quảng Bình

- Nhất nam từ 14-16 tuổi: Quảng Bình

- Nhì nam dưới 13 tuổi: Đăk Lăk

- Nhì nam từ 14-16 tuổi: Khánh Hòa

- Ba nam dưới 13 tuổi: Hồ Chí Minh

- Ba nam từ 14-16 tuổi: Đồng Tháp

- Ba nam dưới 13 tuổi: Khánh Hòa

- Ba nam từ 14-16 tuổi: Lâm Đồng

Nội dung cá nhân:

TT

Họ tên

Đơn vị

Thành tích

1

Đinh Thị Trà Giang

Sở GD&ĐT Quảng Bình

Giải Nhất cá nhân nữ dưới 13 tuổi

2

Đỗ Thị Nguyên Chánh

Sở GD&ĐT Đà Nẵng

Giải Nhì cá nhân nữ dưới 13 tuổi

3

Nguyễn Thị Thanh Hoàn

Sở GD&ĐT Thái Bình

Giải Ba cá nhân nữ dưới 13 tuổi

4

Võ Thị Thu Thủy

Sở GD&ĐT Đà Nẵng

Giải Ba cá nhân nữ dưới 13 tuổi

5

Y Pôn Niê

Sở GD&ĐT Đăk Lăk

Giải Nhất cá nhân nam dưới 13 tuổi

6

Giang Tử Lương

Sở GD&ĐT Hồ Chí Minh

Giải Nhì cá nhân nam dưới 13 tuổi

7

Đinh Minh Tá

Sở GD&ĐT Quảng Bình

Giải Ba cá nhân nam dưới 13 tuổi

8

Nguyễn Văn Việt

Sở GD&ĐT Quảng Bình

Giải Ba cá nhân nam dưới 13 tuổi

9

Đỗ Tố Uyên

Sở GD&ĐT Thái Nguyên

Giải Nhất cá nhân nữ từ 14-16 tuổi

10

Nguyễn Thị Huyền Thanh

Sở GD&ĐT Quảng Bình

Giải Nhì cá nhân nữ từ 14-16 tuổi

11

Phạm Ngọc Thảo Vy

Sở GD&ĐT Khánh Hòa

Giải Ba cá nhân nữ từ 14-16 tuổi

12

Phạm Minh Trang

Sở GD&ĐT Quảng Bình

Giải Ba cá nhân nữ từ 14-16 tuổi

13

Nguyễn Văn Tâm

Sở GD&ĐT Quảng Bình

Giải Nhất cá nhân nam từ 14-16 tuổi

14

Ngô Quốc Bảo

Sở GD&ĐT Khánh Hòa

Giải Nhì cá nhân nam từ 14-16 tuổi

15

Nguyễn Phú Đông

Sở GD&ĐT Đồng Tháp

Giải Ba cá nhân nam từ 14-16 tuổi

16

Trần Long Khải

Sở GD&ĐT Đồng Nai

Giải Ba cá nhân nam từ 14-16 tuổi

c. Môn Điền kinh

TT

Họ tên

Đơn vị

Thành tích

1

Nguyễn Đoàn Uyên Thư

Sở GD&ĐT Đà Nẵng

Giải Nhất dưới 13 tuổi

2

Võ Quốc Lâm

Sở GD&ĐT Đà Nẵng

Giải Nhất dưới 13 tuổi

3

Nguyễn Đoàn Uyên Thư

Sở GD&ĐT Đà Nẵng

Giải Nhất dưới 13 tuổi

4

Võ Quốc Lâm

Sở GD&ĐT Đà Nẵng

Giải Nhất dưới 13 tuổi

5

Nguyễn Thị Thùy Nga

Sở GD&ĐT Đồng Nai

Giải Nhất dưới 13 tuổi

6

Nguyễn Đức Hùng

Sở GD&ĐT Hà Nội

Giải Nhất dưới 13 tuổi

7

Nguyễn Đức Hùng

Sở GD&ĐT Hà Nội

Giải Nhất dưới 13 tuổi

8

Trịnh Hồng Hương

Sở GD&ĐT Thái Nguyên

Giải Nhất dưới 13 tuổi

9

Quách Thảo Quỳnh

Sở GD&ĐT Đà Nẵng

Giải Nhất từ 14-16 tuổi

10

Nguyễn Thị Huyền Trang

Sở GD&ĐT Đăk Lăk

Giải Nhất từ 14-16 tuổi

11

Nguyễn Thế Thanh

Sở GD&ĐT Đồng Nai

Giải Nhất từ 14-16 tuổi

12

Trang Quốc Thái

Sở GD&ĐT Hồ Chí Minh

Giải Nhất từ 14-16 tuổi

13

Lê Huỳnh Lâm

Sở GD&ĐT Hồ Chí Minh

Giải Nhất từ 14-16 tuổi

14

Lê Thị Nhi

Sở GD&ĐT Hồ Chí Minh

Giải Nhất từ 14-16 tuổi

15

Nguyễn Ngọc Hiệp

Sở GD&ĐT Hồ Chí Minh

Giải Nhất từ 14-16 tuổi

16

Hồ Thị Kiền

Sở GD&ĐT Quảng Trị

Giải Nhất từ 14-16 tuổi

17

Hoàng Thị Linh

Sở GD&ĐT Thái Nguyên

Giải Nhất từ 14-16 tuổi

18

Nguyễn Thị Tuyết

Sở GD&ĐT Đà Nẵng

Giải Nhì từ 14-16 tuổi

19

Nguyễn Văn Thạo

Sở GD&ĐT Đà Nẵng

Giải Nhì từ 14-16 tuổi

20

Hồ Thị Thu Hồng

Sở GD&ĐT Đồng Nai

Giải Nhì từ 14-16 tuổi

21

Lê Thị Nhi

Sở GD&ĐT Hồ Chí Minh

Giải Nhì từ 14-16 tuổi

22

Nguyễn Ngọc Huỳnh Trân

Sở GD&ĐT Hồ Chí Minh

Giải Nhì từ 14-16 tuổi

23

Phạm Văn Lộc

Sở GD&ĐT Hồ Chí Minh

Giải Nhì từ 14-16 tuổi

24

Phạm Việt Tường

Sở GD&ĐT Quảng Ngãi

Giải Nhì từ 14-16 tuổi

25

Hoàng Văn Huynh

Sở GD&ĐT Thái Nguyên

Giải Nhì từ 14-16 tuổi

26

Ngô Văn Tiến Em

Sở GD&ĐT An Giang

Giải Nhì dưới 13 tuổi

27

Dương Thành Lý

Sở GD&ĐT Đà Nẵng

Giải Nhì dưới 13 tuổi

28

Trương Gia Công

Sở GD&ĐT Đồng Nai

Giải Nhì dưới 13 tuổi

29

Nguyễn Thiị Oanh

Sở GD&ĐT Hà Nội

Giải Nhì dưới 13 tuổi

30

Kim Ngọc

Sở GD&ĐT Hồ Chí Minh

Giải Nhì dưới 13 tuổi

31

Nguyễn Thị Diễm Trang

Sở GD&ĐT Long Giang

Giải Nhì dưới 13 tuổi

32

Nguyễn Văn Quang

Sở GD&ĐT Quảng Bình

Giải Nhì dưới 13 tuổi

33

Trịnh Hồng Hương

Sở GD&ĐT Thái Nguyên

Giải Nhì dưới 13 tuổi

34

Nguyễn Thị Diêm Trang

Sở GD&ĐT An Giang

Giải Ba dưới 13 tuổi

35

Nguyễn Thị Hồng Nhung

Sở GD&ĐT Bà Rịa - Vũng Tàu

Giải Ba dưới 13 tuổi

36

Võ Nguyễn Kim Anh

Sở GD&ĐT Cần Thơ

Giải Ba dưới 13 tuổi

37

Huỳnh Thị Lộc

Sở GD&ĐT Đà Nẵng

Giải Ba dưới 13 tuổi

38

Dương Thành Lý

Sở GD&ĐT Đà Nẵng

Giải Ba dưới 13 tuổi

39

Y Jo MiLo

Sở GD&ĐT Đăk Lăk

Giải Ba dưới 13 tuổi

40

Y Jo MiLo

Sở GD&ĐT Đăk Lăk

Giải Ba dưới 13 tuổi

41

Trương Gia Công

Sở GD&ĐT Đồng Nai

Giải Ba dưới 13 tuổi

42

Vũ Thùy Linh

Sở GD&ĐT Hà Nội

Giải Ba dưới 13 tuổi

43

Nguyễn Thị Oanh

Sở GD&ĐT Hà Nội

Giải Ba dưới 13 tuổi

44

Kim Ngọc

Sở GD&ĐT Hồ Chí Minh

Giải Ba dưới 13 tuổi

45

Nguyễn Văn Duy

Sở GD&ĐT Hồ Chí Minh

Giải Ba dưới 13 tuổi

46

Đoàn Thị Quỳnh Trang

Sở GD&ĐT Quảng Bình

Giải Ba dưới 13 tuổi

47

Nguyễn Ngọc Vỹ

Sở GD&ĐT Quảng Bình

Giải Ba dưới 13 tuổi

48

Nguyễn Ngọc Vỹ

Sở GD&ĐT Quảng Bình

Giải Ba dưới 13 tuổi

49

Nguyễn Văn Quang

Sở GD&ĐT Quảng Bình

Giải Ba dưới 13 tuổi

50

Nguyễn Thị Tuyết

Sở GD&ĐT Đà Nẵng

Giải Ba từ 14-16 tuổi

51

Quách Thảo Quỳnh

Sở GD&ĐT Đà Nẵng

Giải Ba từ 14-16 tuổi

52

Phan Anh Toàn Thắng

Sở GD&ĐT Đà Nẵng

Giải Ba từ 14-16 tuổi

53

Vy Văn Khăm

Sở GD&ĐT Đăk Lăk

Giải Ba từ 14-16 tuổi

54

Phạm Thị Phụng

Sở GD&ĐT Đồng Nai

Giải Ba từ 14-16 tuổi

55

Trần Minh Hậu

Sở GD&ĐT Đồng Nai

Giải Ba từ 14-16 tuổi

56

Nguyễn Thị Bảo Yến

Sở GD&ĐT Hà Nội

Giải Ba từ 14-16 tuổi

57

Nguyễn Văn Hoàng

Sở GD&ĐT Hà Nội

Giải Ba từ 14-16 tuổi

58

Vũ Bá Nhất

Sở GD&ĐT Hà Nội

Giải Ba từ 14-16 tuổi

59

Lê Nhật Minh

Sở GD&ĐT Hà Nội

Giải Ba từ 14-16 tuổi

60

Trần Ngô Phương Kiều

Sở GD&ĐT Khánh Hòa

Giải Ba từ 14-16 tuổi

61

Ng Tr Hoàng Anh Hùng

Sở GD&ĐT Khánh Hòa

Giải Ba từ 14-16 tuổi

62

Nguyễn Hà Hùng Anh

Sở GD&ĐT Quảng Bình

Giải Ba từ 14-16 tuổi

63

Nghiêm Thị Yến

Sở GD&ĐT Thái Bình

Giải Ba từ 14-16 tuổi

64

Mạch Phương Thảo

Sở GD&ĐT Thái Nguyên

Giải Ba từ 14-16 tuổi

d. Môn Cầu lông

TT

Họ tên

Đơn vị

Thành tích

1

Ma Thị Minh

Sở GD&ĐT Thái Nguyên

Giải Nhất đơn nữ dưới 13 tuổi

2

Võ Thị Thu Thủy

Sở GD&ĐT Quảng Trị

Giải Nhì đơn nữ dưới 13 tuổi

3

Huỳnh Thị Thùy Linh

Sở GD&ĐT Hồ Chí Minh

Giải Ba đơn nữ dưới 13 tuổi

4

đoàn thị Quỳnh Trang

Sở GD&ĐT Quảng Bình

Giải Ba đơn nữ dưới 13 tuổi

5

Nguyễn Văn Quang

Sở GD&ĐT Quảng Bình

Giải Nhất đơn nam dưới 13 tuổi

6

Nguyễn Luân

Sở GD&ĐT Đăk Lăk

Giải Nhì đơn nam dưới 13 tuổi

7

Nguyễn Chí Quỳnh

Sở GD&ĐT Quảng Trị

Giải Ba đơn nam dưới 13 tuổi

8

Nguyễn Đăng Anh Vũ

Sở GD&ĐT Hồ Chí Minh

Giải Ba đơn nam dưới 13 tuổi

9

Nguyễn Văn Quang

Sở GD&ĐT Quảng Bình

Giải Nhất đôi nam dưới 13 tuổi

10

Nguyễn Ngọc Vỹ

Sở GD&ĐT Quảng Bình

Giải Nhất đôi nam dưới 13 tuổi

11

Dương Hữu Văn

Sở GD&ĐT Tiền Giang

Giải Nhì đôi nam dưới 13 tuổi

12

Lê Hữu Đạt

Sở GD&ĐT Tiền Giang

Giải Nhì đôi nam dưới 13 tuổi

13

Vũ Văn Duy

Sở GD&ĐT Thái Nguyên

Giải Ba đôi nam dưới 13 tuổi

14

Nguyễn Văn Thành

Sở GD&ĐT Thái Nguyên

Giải Ba đôi nam dưới 13 tuổi

15

Hồ Thanh Tòng

Sở GD&ĐT Khánh Hòa

Giải Ba đôi nam dưới 13 tuổi

16

Nguyễn Mạnh Hải

Sở GD&ĐT Khánh Hòa

Giải Ba đôi nam dưới 13 tuổi

17

Ma Thị Minh

Sở GD&ĐT Thái Nguyên

Giải Nhất đôi nữ dưới 13 tuổi

18

Trịnh Hồng Hương

Sở GD&ĐT Thái Nguyên

Giải Nhất đôi nữ dưới 13 tuổi

19

Võ Thị Thu Thủy

Sở GD&ĐT Quảng Trị

Giải Nhì đôi nữ dưới 13 tuổi

20

Huỳnh Thị Lan

Sở GD&ĐT Quảng Trị

Giải Nhì đôi nữ dưới 13 tuổi

21

Dđoàn Thị Quỳnh Trang

Sở GD&ĐT Quảng Bình

Giải Ba đôi nữ dưới 13 tuổi

22

Trương Thị Thùy

Sở GD&ĐT Quảng Bình

Giải Ba đôi nữ dưới 13 tuổi

23

Lê T. Thùy Dương

Sở GD&ĐT Tiền Giang

Giải Ba đôi nữ dưới 13 tuổi

24

Nguyễn Thị Khánh Linh

Sở GD&ĐT Tiền Giang

Giải Ba đôi nữ dưới 13 tuổi

25

Đỗ T. Quỳnh Trang

Sở GD&ĐT Quảng Bình

Giải Nhất đôi nam nữ dưới 13 tuổi

26

Nguyễn Ngọc Vỹ

Sở GD&ĐT Quảng Bình

Giải Nhất đôi nam nữ dưới 13 tuổi

27

Nguyễn Văn Quang

Sở GD&ĐT Quảng Bình

Giải Nhì đôi nam nữ dưới 13 tuổi

28

Trương Thị Thùy

Sở GD&ĐT Quảng Bình

Giải Nhì đôi nam nữ dưới 13 tuổi

29

Nguyễn Đăng Anh Vũ

Sở GD&ĐT Hồ Chí Minh

Giải Ba đôi nam nữ dưới 13 tuổi

30

Kim Ngọc

Sở GD&ĐT Hồ Chí Minh

Giải Ba đôi nam nữ dưới 13 tuổi

31

Vũ Văn Duy

Sở GD&ĐT Thái Nguyên

Giải Ba đôi nam nữ dưới 13 tuổi

32

Ma Thị Minh

Sở GD&ĐT Thái Nguyên

Giải Ba đôi nam nữ dưới 13 tuổi

33

Trần Phương Uyên

Sở GD&ĐT Hồ Chí Minh

Giải Nhất đơn nữ từ 14-16 tuổi

34

Huỳnh Thị Hồng Thảo

Sở GD&ĐT Khánh Hòa

Giải Nhì đơn nữ từ 14-16 tuổi

35

Lê Thị Thuận

Sở GD&ĐT Thái Nguyên

Giải Ba đơn nữ từ 14-16 tuổi

36

Hoàng Thị Ánh Hồng

Sở GD&ĐT Hà Nội

Giải Ba đơn nữ từ 14-16 tuổi

37

Bùi Tất Quý

Sở GD&ĐT Thái Bình

Giải Nhất đơn nam từ 14-16 tuổi

38

Trần Minh Tuấn

Sở GD&ĐT Khánh Hòa

Giải Nhì đơn nam từ 14-16 tuổi

39

Vũ Sơn Lâm

Sở GD&ĐT Đăk Lăk

Giải Ba đơn nam từ 14-16 tuổi

40

Nguyễn Văn Toàn

Sở GD&ĐT Thái Bình

Giải Ba đơn nam từ 14-16 tuổi

41

Nguyễn Thị Hoài Phương

Sở GD&ĐT Đăk Lăk

Giải Nhất đôi nữ từ 14-16 tuổi

42

H'bloen A'Drong

Sở GD&ĐT Đăk Lăk

Giải Nhất đôi nữ từ 14-16 tuổi

43

Đào Thị Phượng

Sở GD&ĐT Quảng Trị

Giải Nhì đôi nữ từ 14-16 tuổi

44

Lê Thị Ánh Ngọc

Sở GD&ĐT Quảng Trị

Giải Nhì đôi nữ từ 14-16 tuổi

45

Trần Thị Tiểu My

Sở GD&ĐT Tiền Giang

Giải Ba đôi nữ từ 14-16 tuổi

46

Nguyễn Thị Quỳnh Như

Sở GD&ĐT Tiền Giang

Giải Ba đôi nữ từ 14-16 tuổi

47

Hoàng Thị Ánh Hồng

Sở GD&ĐT Hà Nội

Giải Ba đôi nữ từ 14-16 tuổi

48

Nguyễn Hà My

Sở GD&ĐT Hà Nội

Giải Ba đôi nữ từ 14-16 tuổi

49

Bùi Tất Quý

Sở GD&ĐT Thái Bình

Giải Nhất đôi nam từ 14-16 tuổi

50

Nguyễn Văn Toàn

Sở GD&ĐT Thái Bình

Giải Nhất đôi nam từ 14-16 tuổi

51

Ngô Quốc Bảo

Sở GD&ĐT Khánh Hòa

Giải Nhì đôi nam từ 14-16 tuổi

52

Trần Minh Tuấn

Sở GD&ĐT Khánh Hòa

Giải Nhì đôi nam từ 14-16 tuổi

53

Tạ Quang Huy

Sở GD&ĐT Hồ Chí Minh

Giải Ba đôi nam từ 14-16 tuổi

54

Trương Hoài Thọ

Sở GD&ĐT Hồ Chí Minh

Giải Ba đôi nam từ 14-16 tuổi

55

Vũ Đại Thắng

Sở GD&ĐT Thái Nguyên

Giải Ba đôi nam từ 14-16 tuổi

56

Nguyễn Văn Thàng

Sở GD&ĐT Thái Nguyên

Giải Ba đôi nam từ 14-16 tuổi

57

Bùi Tất Quý

Sở GD&ĐT Thái Bình

Giải Nhất đôi nam nữ từ 14-16 tuổi

58

Kim Ngọc

Sở GD&ĐT Thái Bình

Giải Nhất đôi nam nữ từ 14-16 tuổi

59

Bảo

Sở GD&ĐT Khánh Hòa

Giải Nhì đôi nam nữ từ 14-16 tuổi

60

Ngọc

Sở GD&ĐT Khánh Hòa

Giải Nhì đôi nam nữ từ 14-16 tuổi

61

Nguyễn Văn Nam

Sở GD&ĐT Quảng Trị

Giải Ba đôi nam nữ từ 14-16 tuổi

62

Đào Thị Phượng

Sở GD&ĐT Quảng Trị

Giải Ba đôi nam nữ từ 14-16 tuổi

63

Vũ Đại Thắng

Sở GD&ĐT Thái Nguyên

Giải Ba đôi nam nữ từ 14-16 tuổi

64

Lê Thị Thuận

Sở GD&ĐT Thái Nguyên

Giải Ba đôi nam nữ từ 14-16 tuổi

e. Môn Bóng đá

- Nhất Khiếm thị: Hồ Chí Minh

- Nhất Khiếm thính: Đồng Nai

- Nhì Khiếm thị: Hà Nội

- Nhì Khiếm thính: Đà Nẵng

- Ba Khiếm thị: Đà Nẵng

- Ba Khiếm thính: Đăk Lăk

- Ba Khiếm thị: An Giang

- Ba Khiếm thính: Quảng Trị

f. Môn Kéo co

- Nhất nữ: Đăk Lăk

- Nhất nam: Hồ Chí Minh

- Nhì nữ: Thái Nguyên

- Nhì nam: Đồng Nai

- Ba nữ: Thái Bình

- Ba nam: Thái Nguyên

- Ba nữ: Đăk Lăk

- Ba nam: Hồ Chí Minh

Bộ Giáo dục và Đào tạo, Ban Tổchức Hội thi đề nghị các sở giáo dục và đào tạo, các trường phổ thông và cáctrường chuyên biệt tiếp tục quan tâm, tạo điều kiện thuận lợi đẩy mạnh công tácgiáo dục toàn diện cho học sinh khuyết tật khuyến khích các em vươn lên trongcuộc sống, học tập và vượt qua chính mình, đồng thời kịp thời khen thưởng độngviên các học sinh và các nhà trường có thành tích xuất sắc.


Nơi nhận:
- TT. Trần Quang Quý (để b/c)
- Các Sở GD&ĐT;
- Bộ VH,TT&DL;
- Lưu: VT, Vụ CTHSSV.

TL. BỘ TRƯỞNG
VỤ TRƯỞNG VỤ CÔNG TÁC
HỌC SINH, SINH VIÊN




Ngũ Duy Anh