Công việc thường xuyên của em là lái xe cho cơ quan. Em làm việc liên tục và được ký hợp đồng lần 2 theo nghị định 68 từ ngày 01/10/2008 ( do cơ quan thay đổi trưởng phòng TC), được hưởng lương theo bậc 1/7, hệ số lương là 1.67 mã ngạch không ghi. Công việc thường xuyên của em là đi dạy học. Hiện nay trong các quyết định tăng lương đều ghi em chức vụ là nhân viên, ngạch nhân viên kỹ thuật. Em muốn nhờ luật sư tư vấn giúp em Hệ số lương của em bị thay đổi như vậy có đúng không? Thời gian ký hợp đồng lần 2 của em bị chậm hết 10 tháng có hợp lý không? Và đơn vị xếp cho em ngạch nhân viên kỹ thuật có đúng không?

Em xin chân thành cảm ơn! 

Người gửi: K.T

Câu hỏi được biên tập từ chuyên mục  Tư vấn pháp luật lao động của Công ty Luật Minh Khuê. 

Hệ số lương và xếp ngạch như vậy có đúng không ?

Luật sư tư vấn pháp luật lao động : 1900.6162

Trả lời:

Chào bạn! Cảm ơn bạn đã tin tưởng và lựa chọn công ty Luật Minh Khuê. Về vấn đề của bạn, chúng tôi xin được giải đáp như sau:

Cơ sở pháp lý:

Luật Viên chức 2010

Nghị định số 204/2004/NĐ-CP quy định về chế độ tiền lương đối với cán bộ, công chức. viên chức và lực lượng vũ trang

Nghị định 68/2000/NĐ-CP về thực hiên chế độ hợp đồng lao động một số công việc trong cơ quan nhà nước,đơn vị hànnh chính, sự nghiệp

Bộ luật lao động 2012

Nội dung phân tích :

Điêu 2 Luật viên chức quy định

Điều 2. Viên chức

Viên chức là công dân Việt Nam được tuyển dụng theo vị trí việc làm, làm việc tại đơn vị sự nghiệp công lập theo chế độ hợp đồng làm việc, hưởng lương từ quỹ lương của đơn vị sự nghiệp công lập theo quy định của pháp luật.

Như vậy bạn cần xem xét trường hợp của bạn là tuyển dụng vào chức vụ giáo viên hay kí hợp đồng lao động với chức vụ lái xe, nếu là tuyển dụng chức vụ giáo viên thì bạn là viên chức theo quy đinh của luật viên chức, và được xếp lương theo ngạch giáo viên tiểu học( Viên chức loại B ) ( đúng như cơ quan đã xếp bậc lương cho bạn) theo quy định tại Bảng 3 phụ lục Ban hành kèm theo nghị định 204/2004. Nhưng công việc bạn làm lại không phải là dạy học.mà là lái xe.Trường hợp bạn kí hợp đồng lao động với chức vụ là lái xe thì bạn thuộc quy định tại bảng 4 phụ lục ban hành kèm theo nghị định 204 về nhân viên thừa hành, phục vụ trong cơ quan nhà nước.

BẢNG LƯƠNG NHÂN VIÊN THỪA HÀNH, PHỤC VỤ TRONG CÁC CƠ QUAN NHÀ NƯỚC
VÀ CÁC ĐƠN VỊ SỰ NGHIỆP CỦA NHÀ NƯỚC

(Ban hành kèm theo Nghị định số 204/2004/NĐ-CP ngày 14/12/2004 của Chính phủ)

Đơn vị tính: 1.000đồng                                                        

STT

Nhóm ngạch nhân viên

Bậc 1

Bậc 2

Bậc 3

Bậc 4

Bậc 5

Bậc 6

Bậc 7

Bậc 8

Bậc 9

Bậc 10

Bậc 11

Bậc 12

1

Lái xe cơ quan

                       
 

Kỹ thuật viên đánh máy

                       
 

Hệ số lương

2.05

2.23

2.41

2.59

2.77

2.95

3.13

3.31

3.49

3.67

3.85

4.03

 

Mức lương thực hiện 01/10/2004

594.5

646.7

698.9

751.1

803.3

855.5

907.7

959.9

1,012.1

1,064.3

1,116.5

1,168.7

2

Nhân viên kỹ thuật

                       
 

Hệ số lương

1.65

1.83

2.01

2.19

2.37

2.55

2.73

2.91

3.09

3.27

3.45

3.63

 

Mức lương thực hiện 01/10/2004

478.5

530.7

582.9

635.1

687.3

739.5

791.7

843.9

896.1

948.3

1,000.5

1,052.7

                           

Bạn được ký hợp đồng lần 2 theo nghị định 68. Nghị định này quy định chế độ hợp đồng đối với các việc làm sau :

Điều 1. Thực hiện chế độ hợp đồng một số loại công việc sau đây trong cơ quan hành chính nhà nước, đơn vị sự nghiệp :

1.Sửa chữa, bảo trì đối với hệ thống cấp điện, cấp, thoát nước ở công sở, xe ô tô và các máy móc, thiết bị khác đang được sử dụng trong cơ quan, đơn vị sự nghiệp;

2.Lái xe;

3.Bảo vệ;

4.Vệ sinh;

5.Trông giữ phương tiện đi lại của cán bộ, công chức và khách đến làm việc với cơ quan, đơn vị sự nghiệp;

6.Công việc khác.

Tuy nhiên công việc của bạn là đi dạy học và hưởng lương theo ngạch nhân viên kĩ thuật theo quy định tại bảng 4 phụ lục ban hành kèm theo nghị định 204. Đây không phải là trường hợp kí hợp đồng làm việc theo nghị định 68. Chúng tôi nhận thấy việc xếp lương và công việc của bạn không phù hợp với nhau. Bạn cần xem xét lại hợp đồng làm việc của bạn về công việc cụ thể mà bạn phải làm khi kí hợp đồng. Thì mới có thể khẳng định được cơ quan xếp lương cho bạn như thế có phù hợp hay không ? vì hợp đồng lao động với hệ số lương ban đầu bạn hưởng đã chấm dứt, và khi bạn kí hợp đồng mới thì hai bên sẽ thỏa thuận lại về mức hưởng lương. Bạn có thể khiếu nại lên người đứng đầu cơ quan để chỉnh sửa lại ngạch, bậc lương của bạn phù hợp với hợp đồng lao động, và yêu cầu được làm đúng công việc trong hợp đồng.

Điều 22 Bộ luật lao động 2012 quy định về loại hợp đồng lao động

Điều 22. Loại hợp đồng lao động

1. Hợp đồng lao động phải được giao kết theo một trong các loại sau đây:

a) Hợp đồng lao động không xác định thời hạn;

Hợp đồng lao động không xác định thời hạn là hợp đồng mà trong đó hai bên không xác định thời hạn, thời điểm chấm dứt hiệu lực của hợp đồng.

b) Hợp đồng lao động xác định thời hạn;

Hợp đồng lao động xác định thời hạn là hợp đồng mà trong đó hai bên xác định thời hạn, thời điểm chấm dứt hiệu lực của hợp đồng trong khoảng thời gian từ đủ 12 tháng đến 36 tháng.

c) Hợp đồng lao động theo mùa vụ hoặc theo một công việc nhất định có thời hạn dưới 12 tháng.

2. Khi hợp đồng lao động quy định tại điểm b và điểm c khoản 1 Điều này hết hạn mà người lao động vẫn tiếp tục làm việc thì trong thời hạn 30 ngày, kể từ ngày hợp đồng lao động hết hạn, hai bên phải ký kết hợp đồng lao động mới; nếu không ký kết hợp đồng lao động mới thì hợp đồng đã giao kết theo quy định tại điểm b khoản 1 Điều này trở thành hợp đồng lao động không xác định thời hạn và hợp đồng đã giao kết theo quy định tại điểm c khoản 1 Điều này trở thành hợp đồng lao động xác định thời hạn với thời hạn là 24 tháng.

Trường hợp hai bên ký kết hợp đồng lao động mới là hợp đồng xác định thời hạn thì cũng chỉ được ký thêm 01 lần, sau đó nếu người lao động vẫn tiếp tục làm việc thì phải ký kết hợp đồng lao động không xác định thời hạn.

Như vậy trường hợp bạn không phải là viên chức được tuyển dụng theo luật viên chức thì thời hạn bạn kí hợp đồng lần 2 cách 10 tháng so với hợp đồng lần 1 là không vi phạm pháp luật, kể từ thời điểm bạn kí hợp đồng lần 2 nghĩa là hai bên đã thỏa thuận về việc chấm dứt hợp đồng không xác định thời hạn theo quy định tại khoản 3 Điều 36 Bộ luật lao động

Trên đây là ý kiến tư vấn của chúng tôi về câu hỏi của quý khách hàng. Việc đưa ra ý kiến tư vấn nêu trên căn cứ vào các quy định của pháp luật và thông tin do quý khách hàng cung cấp. Mục đích đưa ra nội dung tư vấn này là để các cá nhân, tổ chức tham khảo.

Trường hợp trong nội dung tư vấn có điều gì gây nhầm lẫn, chưa rõ ràng hoặc thông tin nêu trong nội dung tư vấn khiến quý khách chưa hiểu hết vấn đề hoặc/ và có sự vướng ngại, thắc mắc, chúng tôi rất mong nhận được ý kiến phản hồi của quý khách hàng qua email Tư vấn pháp luật lao động bảo hiểm qua Email hoặc qua tổng đài 1900.6162 . Chúng tôi sẵn sàng giải đáp.

Trân trọng./.           

Bộ phận tư vấn pháp luật lao động