Luật sư tư vấn về chủ đề "tự in"

tự in | Luật Minh Khuê - Trang tin tư vấn pháp luật, tổng đài luật sư tư vấn, bài viết giải đáp pháp luật về chủ đề tự in.

Doanh nghiệp rủi ro cao về thuế làm thế nào để sử dụng hóa đơn đặt in/tự in ?

Doanh nghiệp rủi ro cao về thuế làm thế nào để sử dụng hóa đơn đặt in/tự in ?
Kính chào Luật Minh Khuê, tôi có một vài thắc mắc xin được tư vấn như sau: Doanh nghiệp tôi thuộc diện rủi ro cao về thuế, thuộc đối tượng phải mua hóa đơn của cơ quan thuế theo quy định tại Điều 11 thông tư 39/2014/TT-BTC. Công ty tôi đã mua hóa đơn hết 12 tháng theo quy định, giờ công ty tôi phải làm thủ tục gì để được sử dụng hóa đơn đặt in/tự in lại ?

Chi nhánh có được sử dụng hóa đơn tự in theo trụ sở chính không ?

Chi nhánh có được sử dụng hóa đơn tự in theo trụ sở chính không ?
Kính chào luật sư! Tôi có một số thắc mắc muốn nhờ luật sư tư vấn giúp tôi như sau: Công ty A kinh doanh nhà hàng tại Thành phố Hồ Chí Minh, công ty A thuộc đối tượng tự in hóa đơn. Dự kiến tháng 9/2015 công ty A mở thêm hai chi nhánh nhà hàng nữa tại Hà Nội và Đà Nẵng.