Luật sư tư vấn về chủ đề "tư vấn đặt tên"

tư vấn đặt tên | Luật Minh Khuê - Trang tin tư vấn pháp luật, tổng đài luật sư tư vấn, bài viết giải đáp pháp luật về chủ đề tư vấn đặt tên.

Tư vấn đặt tên cho Công ty ?

Tư vấn đặt tên cho Công ty ?
Xin chào Luật Minh Khuê, tôi có câu hỏi sau xin được giải đáp: Theo quy định tại Điều 15, NĐ 43 về đăng ký doanh nghiệp thì đạt tên riêng của doanh nghiệp chỉ khác tên riêng đã đăng ký bằng các cụm từ miền nam, miền bắc, ... là không được.